THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM.
Tài sản đấu giá: Bất động sản thuộc thửa đất số 604, tờ bản đồ số 3, tọa lạc tại địa chỉ: 64 Lê Văn Lương, ấp 5, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè (nay là xã Nhà Bè), TP. Hồ Chí Minh.
Giá khởi điểm: 37.000.000.000 đồng;
Tiền đặt trước: 3.700.000.000 đồng;
Người có tài sản: Bà PHAN THỊ MỸ LINH, địa chỉ thường trú: 53 Đường D1, KP5, P. Tân Hưng, Quận 7 (nay là P. Tân Hưng), TP. Hồ Chí Minh.
Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 09/9/2026 đến ngày 11/9/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản, nhận phiếu trả giá: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ trực tiếp từ ngày 24/8/2026 đến ngày 14/9/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM để đăng ký tham gia. SĐT: 0888.154.369.
Địa điểm nhận phiếu trả giá: Phiếu trả giá được nộp trực tiếp hoặc gửi qua đường bưu chính đến số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM.
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 24/8/2026 đến 17h00 ngày 14/9/2026.
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 17/9/2026 tại 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM.

